Volktek Media Converter NGF-763

  • 1 x 100/1000BASE-T (RJ-45)
  • 1 x 100/1000BASE-X (SFP)
  • SFP Converter: 100/1000 RJ45 to 100FX/1000BASE-X
  • Khoảng cách truyền tín hiệu đi xa lên đến 80 km phụ thuộc vào mô-đun SFP)
  • Tính năng Automatic MDI/MDI-X
  • Tính năng Auto-negotiation hỗ trợ trên RJ-45
  • LEDs for at-a-glance device status

Hotline: 0909.878.577   

Giới thiệu tổng quan về Media Converter Volktek NGF-763 

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter Volktek NGF-763 là một trong những sản phẩm đáng chú ý của Volktek – nhà cung cấp hàng đầu về các giải pháp mạng cao cấp. Với sự phát triển không ngừng của công nghệ thông tin, mạng truyền thông đang ngày càng trở nên quan trọng và phức tạp hơn bao giờ hết. Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter NGF-763 của Volktek đã khẳng định được tính ưu việt và hiệu suất đáng tin cậy trong việc xây dựng và duy trì mạng truyền thông ổn định và linh hoạt.

Thông tin kĩ thuật của bộ chuyển đổi quang điện chất lượng Volktek NGF-763 

Volktek NGF-763 là một bộ chuyển đổi quang điện Media Converter đa năng, cho phép chuyển đổi giữa tín hiệu quang và điện, giúp kết nối các thiết bị với nhau một cách dễ dàng. Bộ chuyển đổi này hỗ trợ giao thức quang Ethernet tốc độ cao với 1 cổng quang SC/ST, đảm bảo hiệu suất và tốc độ truyền dữ liệu ổn định.

Với tính năng đa dạng, NGF-763 phù hợp cho nhiều ứng dụng trong mạng truyền thông công nghiệp. Nó hỗ trợ giao thức Ethernet nhanh và gigabit, cung cấp lựa chọn linh hoạt cho các doanh nghiệp từ nhỏ đến lớn. Bộ chuyển đổi còn hỗ trợ giao thức chuyển đổi chế độ đồng bộ hoá điện như E1/T1, cung cấp sự linh hoạt và tối ưu cho việc tích hợp các mạng truyền thông đa dạng.

Khả năng kết nối đa dạng cũng là một trong những điểm mạnh của NGF-763. Bộ chuyển đổi này có thể được kết nối với các thiết bị mạng như máy tính, camera IP, điểm truy cập Wi-Fi, và nhiều thiết bị khác, giúp cải thiện hiệu suất mạng và đáp ứng nhu cầu kết nối dữ liệu đa dạng trong môi trường công nghiệp.

Đánh giá Media Converter Volktek NGF-763

Với sự phát triển không ngừng của công nghệ thông tin, bộ chuyển đổi quang điện Media Converter Volktek NGF-763 là một giải pháp ưu việt và đáng tin cậy cho mạng truyền thông công nghiệp. Với tính linh hoạt và đa dạng, NGF-763 đáp ứng nhu cầu kết nối đa dạng trong môi trường công nghiệp ngày nay.

Sản phẩm đáng chú ý này của Volktek là một lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp muốn xây dựng và duy trì mạng truyền thông ổn định và hiệu suất cao. Sự hỗ trợ giao thức quang Ethernet nhanh và gigabit, cùng với tính năng chuyển đổi chế độ đồng bộ hoá điện, làm cho NGF-763 trở thành một giải pháp đa năng và linh hoạt cho mạng truyền thông công nghiệp.

Tóm lại, Volktek NGF-763 là bộ chuyển đổi quang điện Media Converter chất lượng cao, cung cấp hiệu suất đáng tin cậy và đa dạng trong việc kết nối mạng truyền thông công nghiệp. Với NGF-763, bạn sẽ tận hưởng mạng truyền thông ổn định và linh hoạt, giúp nâng cao hiệu suất làm việc và đáp ứng mọi yêu cầu kết nối dữ liệu trong thời đại công nghệ cao.

Để mua các thiết bị & giải pháp chính hãng Volktek cũng như được hỗ trợ tư vấn chi tiết, vui lòng liên hệ chúng tôi:

Hotline: 0909 878 577

Email: info@netmark.com.vn

Fanpage: https://www.facebook.com/netmarkdistributionvietnam

Việc mua trực tiếp tại NETMARK sẽ giúp khách hàng nhận các lợi ích bao gồm:

  • Thiết bị chính hãng, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng
  • Không rủi ro về mặt pháp lý vi phạm sở hữu trí tuệ
  • Được hãng hỗ trợ kỹ thuật và bảo hành nhanh chóng
  • Có hóa đơn đầy đủ hợp pháp, hợp lệ

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Sản phẩm chính hãng™ 100%
  • Đầy đủ CO/CQ
  • Tư vấn miễn phí
  • Hỗ trợ đại lý và dự án
  • Giao hàng toàn quốc
zalo-icon
phone-icon